130-399 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Matís132637044.608,4234,915,3333
2.Veðurstofa Íslands135474264.449,8132,963,1556
3.Nova149553623.330,6922,352,4295
4.Íslensk erfðagreining200514695.746,1228,732,3450
5.EFLA hf.,verkfræðistofa290776425.172,2917,842,2138
6.Verkís320736846.850,3121,412,1375
7.Hafrannsóknastofnun180353394.253,4423,631,8833
8.VMA130312191.125,298,661,6846
9.VÍS200373172.701,4213,511,5850
10.Háskólinn í Reykjavík250443723.909,0415,641,4880
11.CCP Games220333179.964,0745,291,4409
12.Orkuveita Reykjavíkur203312804.326,2121,311,3793
13.Borgun hf165282263.607,7621,871,3697
14.Mannvit240342963.892,7116,221,2333
15.Utanríkisráðuneytið250352882.661,7110,651,1520
16.Nýherji hf270363095.021,6718,601,1444
17.Seðlabanki Íslands175181989.972,0456,981,1314
18.Veitur180221992.186,0012,141,1056
19.Háskólinn á Akureyri160201671.166,767,291,0437
20.Alvogen/Alvotech200241762.368,6111,840,8800
21.Valitor210311842.952,6414,060,8762
22.RARIK ohf198331471.293,306,530,7424
23.Actavis 350372472.883,198,240,7057
24.Oddi prentun og umbúðir ehf225151102.739,6012,180,4889
25.Skaginn 3X1601274569,483,560,4625
26.LS Retail 16011731.149,817,190,4563
27.KPMG270221121.435,705,320,4148
28.Vinnumálastofnun140956285,312,040,4000
29.Reiknistofa Bankanna1801171667,453,710,3944
30.Motus130851732,635,640,3923
31.Sjóvá18011701.169,716,500,3889
32.Vegagerðin307141121.442,534,700,3648
33.Landhelgisgæsla Íslands18013631.510,668,390,3500
34.Sensa135943685,835,080,3185
35.Bílaumboðið Askja 130641769,885,920,3154
36.Iceland Travel1901256754,973,970,2947
37.Ríkisskattstjóri250871958,403,830,2840
38.Vodafone32513891.130,423,480,2738
39.RÚV3007821.683,125,610,2733
40.Tollstjóri240961480,972,000,2542
41.Brimborg2801370598,752,140,2500
42.Veritas180532193,371,070,1778
43.Strætó bs300951654,902,180,1700
44.Lyfja hf3008461.137,853,790,1533
45.mbl2005281.080,375,400,1400
46.Innnes 196924616,563,150,1224
47.Sóltún hjúkrunarheimili207522141,200,680,1063
48.Lögreglustjórinn á höfuðborgarsvæðinu3901039567,691,460,1000
49.Héðinn hf130213186,001,430,1000
50.Slippurinn Akureyri15011575,000,500,1000
51.Landsvirkjun280425340,981,220,0893
52.Dvalar og hjúkrunarheimilið Grund320527246,600,770,0844
53.Öryggsmiðstöðin300525389,501,300,0833
54.66°Norður200410182,000,910,0500
55.Gámaþjónustan hf.13625160,001,180,0368
56.Höldur ehf.250224,400,020,0080
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum