130-399 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Nova150593382.660,5717,742,2533
2.Hafrannsóknastofnun192464265.817,3530,302,2188
3.Verkís310694423.820,1412,321,4258
4.Veðurstofa Íslands138281791.862,8513,501,2971
5.EFLA250473143.321,3813,291,2560
6.Íslensk erfðagreining200362423.335,4416,681,2100
7.Vegagerðin296383242.688,729,081,0946
8.Ríkislögreglustjóri130211422.032,6715,641,0923
9.Veitur ohf180241731.964,6210,910,9611
10.Alvogen/Alvotech220311972.305,2510,480,8955
11.Mannvit240412112.955,0512,310,8792
12.Borgun155221291.820,4011,740,8323
13.Seðlabanki Íslands180241474.694,7426,080,8167
14.Háskólinn á Akureyri19318138807,944,190,7150
15.Actavis280341971.502,145,360,7036
16.Valitor Hf230391513.437,2014,940,6565
17.RB17016105982,095,780,6176
18.Vísir hf1702595353,732,080,5588
19.Borgarholtsskóli14014701.139,378,140,5000
20.Hekla hf15416741.391,689,040,4805
21.Ríkisútvarpið258211132.608,8510,110,4380
22.Míla ehf. 142760408,632,880,4225
23.Landsvirkjun290211161.536,935,300,4000
24.Samgöngustofa150647577,403,850,3133
25.Orkuveita Reykjavíkur189655663,703,510,2910
26.VÍS200850222,901,110,2500
27. Mjólkursamsalan140533186,861,330,2357
28.RARIK ohf2011144618,653,080,2189
29.Lýsi140826292,032,090,1857
30.Rio Tinto á Íslandi 399662546,001,370,1554
31.Sóltún hjúkrunarheimili220534303,301,380,1545
32.Tollstjóri2571039550,062,140,1518
33.Motus ehf150520155,511,040,1333
34.Háskólinn í Reykjavík250633380,901,520,1320
35.Grayline 300738751,132,500,1267
36.Veritas180320119,300,660,1111
37.Sensa ehf130712245,351,890,0923
38.Lyfja hf300726474,241,580,0867
39.Innnes ehf204417312,401,530,0833
40.Sjóvá183411169,990,930,0601
41.Ístak hf200112122,480,610,0600
42.LS Retail16087105,670,660,0438
43.Fjölbrautaskólinn í Breiðholti1325438,560,290,0303
44.Air Iceland Connect2205553,700,240,0227
45.KPMG2801374,240,270,0107
46.Strætó bs240313,000,010,0042
47.Norðurþing300000,000,000,0000
48.VHE150000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum