130-399 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Veðurstofa Íslands140786878.992,2464,234,9071
2.Hafrannsóknastofnun1969989011.716,9059,784,5408
3.Nova160874323.508,1621,932,7000
4.Alvogen / Alvotech290747237.141,3724,632,4931
5.Alþingi 130303112.581,9119,862,3923
6.Háskólinn í Reykjavík250625295.723,3922,892,1160
7.Verkís320996154.316,9813,491,9219
8.Efla hf320675687.977,1424,931,7750
9.Mannvit220443424.701,2521,371,5545
10.Ríkislögreglustjóri130261612.209,4317,001,2385
11.Íslensk erfðagreining209272492.945,7014,091,1914
12.Veitur200252332.492,0612,461,1650
13.Landsvirkjun315453663.488,2111,071,1619
14.Ríkisskattstjóri230302351.727,297,511,0217
15.Vegagerðin300353053.556,4111,851,0167
16.Orkuveita Reykjavíkur202232022.766,6513,701,0000
17.Valitor hf240292274.846,9620,200,9458
18.Háskólinn á Akureyri20016163644,223,220,8150
19.Iceland Travel13014101807,986,220,7769
20.Utanríkisráðuneytið 200151521.613,808,070,7600
21.Seðlabankinn175191283.671,4120,980,7314
22.RÚV300282102.286,977,620,7000
23.Klettaskóli150151041.118,077,450,6933
24.Brimborg320232152.489,647,780,6719
25.VÍS220171471.815,478,250,6682
26.Veritas233261511.558,026,690,6481
27.Borgarholtsskóli14015891.225,938,760,6357
28.Motus ehf1309651.032,607,940,5000
29.HEKLA hf.1501472900,736,000,4800
30.Borgun14010581.013,227,240,4143
31.RARIK ohf2041382745,203,650,4020
32.Actavis2241986570,642,550,3839
33.Samgöngustofa1631161632,003,880,3742
34.Míla 137646453,303,310,3358
35.Lögreglustjórinn Suðurnesjum160951233,801,460,3188
36.Sóltún hjúkrunarheimili2201168685,803,120,3091
37.Nói Síríus150443576,883,850,2867
38.Innnes ehf210753798,923,800,2524
39.Hörðuvallaskóli160631313,931,960,1938
40.Sjóvá-Almennar tryggingar190834234,241,230,1789
41.Slippurinn Akureyri ehf 149620156,601,050,1342
42.Strætó250632273,231,090,1280
43.Heilbrigðisstofnun Vestfjarða250631109,260,440,1240
44.RB1701221236,901,390,1235
45.Ás styrktarfélag293434353,861,210,1160
46.S4S230524455,441,980,1043
47.Hjúkrunarheimilið Mörk150115453,003,020,1000
48.Lyfja hf300529245,700,820,0967
49.KPMG ehf.280726392,181,400,0929
50.Hraunvallaskóli14031317,000,120,0929
51.Kjarnafæði130512276,502,130,0923
52.Ölgerðin350630309,570,880,0857
53.Coca-Cola European Partners Ísland ehf160313237,121,480,0813
54.Ístak hf.350826425,621,220,0743
55.ISAM389328339,350,870,0720
56.HSA 30031966,200,220,0633
57.Arctic Adventures270816169,180,630,0593
58.Grund, dvalar- og hjúkrunarheimili320215329,341,030,0469
59.Tækniskólinn2503839,300,160,0320
60.Heilbrigðisstofnun Vesturlands170116,000,040,0059
61.Alp ehf150000,000,000,0000
62.Aþ-þrif ehf150000,000,000,0000
63.Áhaldahús200000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum