3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Vefjarannsóknarstofan66902.302,90383,8215,0000
2.Þroskaþjálfafélag Íslands33451.099,20366,4015,0000
3.Arev verðbréfafyrirtæki hf3345926,00308,6715,0000
4.Efnalaug Suðurlands6690381,4063,5715,0000
5.Íþróttamiðstöðin Reykholti4460106,5026,6315,0000
6.Genki Instruments3337313,40104,4712,3333
7.Tannlækastofan Hnjúkar8791687,8985,9911,3750
8.Sendiráð Svíþjóðar6562409,5068,2510,3333
9.Hljóðbókasafn Íslands7669494,5070,649,8571
10.Verkfræðingafélag Íslands 8673626,7678,359,1250
11.Lauf4331598,41149,607,7500
12.Náttúrufræðistofa Kópavogs5537290,7058,147,4000
13.Mint Solutions7549471,7067,397,0000
14.Rafborg ehf.3320289,5096,506,6667
15.Leiðir Verkfræðistofa ehf.63371.263,35210,566,1667
16.UMF Selfoss764198,0014,005,8571
17.K3 Business Solutions6434415,0069,175,6667
18.Tannlæknastofa Ágústar J Gunnarssonar3115219,0073,005,0000
19.Byggðasafn Skagfirðinga632994,5015,754,8333
20.Maskína6426402,0067,004,3333
21.Gjörvi3112476,00158,674,0000
22.Ísafold Travel 9531374,2841,593,4444
23.Fimmta521753,4010,683,4000
24.HANDVERK OG HÖNNUN3110189,9663,323,3333
25.115 security(10-11) seljavegur 10-11/glæsibær 10-115115203,8040,763,0000
26.Verkfæri ehf.7221238,4634,073,0000
27.Auðkenni ehf9426201,9622,442,8889
28.OZ9225496,3455,152,7778
29.Svarmi ehf5513222,0044,402,6000
30.Sunnuhlíð317147,8049,272,3333
31.Náttúrufræðistofnun Íslands - Akureyri821651,606,452,0000
32.0161 Sauðárkrókur711345,606,511,8571
33.DeaMedica ehf7712125,0017,861,7143
34.Suzuki Umboðið ehf315104,3034,771,6667
35.Taktikal32560,0020,001,6667
36.Prófill tannrétting slf8113162,6520,331,6250
37.STEF9414108,7212,081,5556
38.Glófaxi8211214,9826,871,3750
39.Bílverk BÁ33426,008,671,3333
40.Frístundamiðstöðin Miðberg8710153,0019,131,2500
41.LOCAL lögmenn slf9111180,0020,001,2222
42.Rafís ehf444114,5428,641,0000
43.SBJ réttingar ehf919139,1315,461,0000
44.Icelandic Lamb41454,9013,721,0000
45.Fjórðungssamband Vestfirðinga63628,504,751,0000
46.Hringiðan836131,2016,400,7500
47.Athygli ehf.81672,009,000,7500
48.Salka31210,003,330,6667
49.Formenn ehf.72446,466,640,5714
50.Núvitundarsetrið5129,781,960,4000
51.Guðni Örn, byggingaþjónusta31175,0025,000,3333
52.Guðni Sigurðsson31124,008,000,3333
53.sálfræðistofa HBB31114,604,870,3333
54.Flugger Akureyri3215,001,670,3333
55.Liska ehf71212,601,800,2857
56.Batasetur Suðurlands3100,000,000,0000
57.Eimskip9000,000,000,0000
58.Fakta ehf.9100,000,000,0000
59.GEORG Rannsóknarklasi3200,000,000,0000
60.Golfklúbburinn Keilir3100,000,000,0000
61.Hjólafærni á Íslandi3000,000,000,0000
62.IGS 5100,000,000,0000
63.Ísfell. 3100,000,000,0000
64.Libra lögmenn6200,000,000,0000
65.Mánafoss3100,000,000,0000
66.Myndhraði ehf3100,000,000,0000
67.Sportver6000,000,000,0000
68.Tannlæknar Flatahrauni3100,000,000,0000
69.Tjarnarbær6100,000,000,0000
70.Tjarnarbær6500,000,000,0000
71.Zofus slf.3300,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum