3-9 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Vefjarannsóknarstofan ehf77912.360,20337,1713,0000
2.Íþróttamiðstöðin Reykholti445286,9021,7313,0000
3.Efnalaug Suðurlands6662228,6038,1010,3333
4.Alta ehf9993206,6022,9610,3333
5.Brekkugerði 655593,5015,589,1667
6.Storytel á Íslandi4436485,78121,459,0000
7.Íþróttahöllin Akureyri - Skrifstofur 2.h4529145,4536,367,2500
8.One Systems Ísland ehf9665826,4391,837,2222
9.Flatfiskur3316285,9095,305,3333
10.Lyfsalinn5524384,0076,804,8000
11.Örvi Starfsþjálfun/Iðja7532257,5036,794,5714
12.Hljóðbókasafn Íslands7425156,0022,293,5714
13.Leiðir verkfræðistofa 7324315,0045,003,4286
14.Fjölmiðlanefnd331091,1430,383,3333
15.ÍslandsApótek318159,1053,032,6667
16.Nútíma ehf31775,0725,022,3333
17.Flóamannabók ehf. 31633,6011,202,0000
18.Alfreð ehf31626,598,862,0000
19.Hitaveita Egilsstaða og Fella621140,806,801,8333
20.Skálholt529213,6342,731,8000
21.-Suzuki Umboðið ehf-315102,6434,211,6667
22.Travel Happy31419,206,401,3333
23.Prófíll tannrétting slf71977,4711,071,2857
24.Cargoexpress ehf8110202,8425,361,2500
25.Náttúrufræðistofa Kópavogs69743,807,301,1667
26.Ísafold Travel65739,006,501,1667
27.Stoðtæki737132,3518,911,0000
28.Markaðsstofa Norðurlands65619,953,321,0000
29.Tryggingamiðlun Íslands93795,6710,630,7778
30.SA lyfjaskömmtun93637,834,200,6667
31.Úthafsskip815116,3014,540,6250
32.Gasfélagið ehf51342,008,400,6000
33.Aranja73474,0810,580,5714
34.K362371,0511,840,5000
35.Bókasafn Dalvíkurbyggðar 42215,803,950,5000
36.Nautic ehf31126,368,790,3333
37.Héraðsskjalasafn Skagafjarðar5114,000,800,2000
38.Almenningsíþróttasvið ÍSÍ3100,000,000,0000
39.Auðkenni ehf9000,000,000,0000
40.Bjartur og Veröld ehf5100,000,000,0000
41.Bæjarskrifstofa7100,000,000,0000
42.Grafarvogslaug 3300,000,000,0000
43.Hafsport3100,000,000,0000
44.Heilsa og útivist8100,000,000,0000
45.heimaþjónusta sléttuveigur 73200,000,000,0000
46.HUX Ráðgjöf8100,000,000,0000
47.Icelandic lamb4100,000,000,0000
48.Melur Records3000,000,000,0000
49.Svfr3100,000,000,0000
50.Tækja og viðgerðaþjónustan ehf.3100,000,000,0000
51.Zenter rannsóknir4100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum