400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania639148140818.681,7129,242,2034
2.Vínbúðin - ÁTVR497604803.822,807,690,9658
3.Mosfellsbær7501007033.457,954,610,9373
4.BYKO400413232.352,615,880,8075
5.Össur450403304.307,079,570,7333
6.Origo470343184.620,569,830,6766
7.Sjúkrahúsið á Akureyri600513952.349,013,920,6583
8.Marel á Íslandi722664476.361,658,810,6191
9.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins670614011.595,002,380,5985
10.Húsasmiðjan530382775.679,1810,720,5226
11.Lögreglan á höfuðborgarsvæðinu419221953.392,528,100,4654
12.Síminn Hf4001067966,342,420,1675
13.Rio Tinto á Íslandi400760600,001,500,1500
14.Sýn60012851.028,311,710,1417
15.Icelandair Hotels6001864698,501,160,1067
16.IKEA450936361,560,800,0800
17.HB Grandi7507461.008,671,340,0613
18.Securitas500220541,001,080,0400
19.Ms Akureyri5001672,070,140,0120
20.Olíuverslun Íslands hf420000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum