400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania6471007619.877,4715,271,1762
2.Össur420504024.682,7811,150,9571
3.Vínbúðin - ÁTVR473563664.994,5110,560,7738
4.Sjúkrahúsið á Akureyri799513911.825,022,280,4894
5.Húsasmiðjan500292232.496,084,990,4460
6.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins650262091.492,222,300,3215
7.Origo440221362.098,524,770,3091
8.Sýn6001083787,781,310,1383
9.Hrafnista Hafnarfirði400529135,500,340,0725
10.Marel600531579,560,970,0517
11.Kynnisferðir465519133,000,290,0409
12.HB Grandi750518437,240,580,0240
13.Síminn5502457,180,100,0073
14.Securitas550100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum