400-799 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Advania5829797017.810,7030,601,6667
2.Vínbúðin - ÁTVR464444199.136,6719,690,9030
3.Heilsugæsla höfuðborgarsvæðisins630484033.319,895,270,6397
4.Rio Tinto á Íslandi410362273.284,268,010,5537
5.Húsasmiðjan480211714.006,248,350,3563
6.Sjúkrahúsiđ á Akureyri 630222221.781,512,830,3524
7.Icelandair hótel650211172.080,963,200,1800
8.Marel55012821.279,712,330,1491
9.Síminn4308621.047,092,440,1442
10.Kynnisferðir4501242543,181,210,0933
11.Hrafnista Hafnarfirði40262878,000,190,0697
12.Ölgerðin Egill Skallagrímsson400424442,331,110,0600
13.Heilbrigðisstofnun Suðurlands45052797,000,220,0600
14.Olíuverzlun Íslands420317233,210,560,0405
15.N1600519359,310,600,0317
16.HB Grandi600518259,130,430,0300
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum