10-19 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Alta ehf1110132353,9532,1812,0000
2.Vatnajökulsþjóðgarður1821199969,2353,8511,0556
3.Leikskólinn Kvistaborg1613162538,2033,6410,1250
4.Seyðisfjarðarskóli- Sólvellir1111105115,7210,529,5455
5.Kjöthúsið1110102750,0068,189,2727
6.IVF klíníkin Reykjavík 11893744,8067,718,4545
7.Matur og Mörk 12997744,5062,048,0833
8.One Systems Ísland ehf106791.378,45137,847,9000
9.RHA1310102322,9424,847,8462
10.Amtsbókasafnið/Héraðsskjalasafnið1612116459,8328,747,2500
11.Seyðisfjarðarskóli Grunnskóladeild1818126193,0010,727,0000
12.Stapi lífeyrissjóður151089408,3227,225,9333
13.Bookingdotcom ehf.101059144,5714,465,9000
14.Landslag ehf.171098611,0035,945,7647
15.Thula - Norrænt hugvit14775304,3621,745,3571
16.Geislavarnir ríkisins101052225,8022,585,2000
17.Gjörgæsla - Sak151573195,9013,064,8667
18.PCC BakkiSilicon12456331,1027,594,6667
19.Strendingur Verkfræðiþjónusta12654378,5031,544,5000
20.3ja hæð Skipagata 1411849263,5523,964,4545
21.Greiðslustofa Húsnæðisbóta12848153,0012,754,0000
22.BRYNJA Hússjóður155581.025,2068,353,8667
23.Áltak ehf14453811,3057,953,7857
24.Akureyrarakademían 14653157,7011,263,7857
25.Framkvæmdasýsla ríkisins19762468,5024,663,2632
26.Ferðamálastofa171155387,0422,773,2353
27.Umslag 14844661,9247,283,1429
28.Klappir14938577,0641,222,7143
29.Eining-Iðja13735165,6012,742,6923
30.Tálknafjarðarskóli1543744,402,962,4667
31.Kærunefnd útlendingamála17540365,0021,472,3529
32.Íþróttamiðstöð Hauka15123480,005,332,2667
33.Þjórsárskóli1062042,004,202,0000
34.Gaman Ferðir12323295,0024,581,9167
35.Samey ehf19735345,5018,181,8421
36.Íþrótta- og Ólympíusamband Íslands151427218,1614,541,8000
37.Landsbankinn10317225,6722,571,7000
38.Frístundaheimilið Undraland1542364,404,291,5333
39.Hjúkrunarheimilið Berg16621106,906,681,3125
40.Menningarfélag Akureyrar1551965,134,341,2667
41.Init ehf12611152,0012,670,9167
42.Útgerðarfélag Akureyrar1421221,801,560,8571
43.Iceland Encounter1251030,002,500,8333
44.Batteríið arkitektar1721070,304,140,5882
45.Sveitarfélagið Hornafjörður16109112,557,030,5625
46.IG ferðir104499,039,900,4000
47.Karl K Karlsson102445,004,500,4000
48.Skemmtigarðurinn1535107,807,190,3333
49.S Guðjónsson141460,204,300,2857
50.Sjúkraþjálfunin Sporthúsinu 131220,881,610,1538
51.Lögreglan á Ísafirði137213,001,000,1538
52.Miðskógar 221313120,001,540,0769
53.Kukl15100,000,000,0000
54.Langbest ehf14000,000,000,0000
55.Leikskólinn Sólvellir191700,000,000,0000
56.Málmtækni14000,000,000,0000
57.Ríkiseignir17100,000,000,0000
58.Skýjaborgir17100,000,000,0000
59.Verifone18100,000,000,0000
60.Verkhönnun12100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum