10-19 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Arkitektar á Laugavegi 2612111371.311,61109,3011,4167
2.Leikskólinn Kæribær Fáskrúðsfirði1615170180,5011,2810,6250
3.Listasafn Íslands1918188222,0011,689,8947
4.One Systems Ísland ehf107831.331,68133,178,3000
5.Alta ehf121287431,2035,937,2500
6.Thula - Nordic Source Solutions1710119806,2047,427,0000
7.Verkfræðistofan Vatnaskil1310891.067,2082,096,8462
8.Starfsmannafélag Amtsbókasafns og Héró1912123633,1933,336,4737
9.Gláma-Kím arkitektar17101041.025,6060,336,1176
10.Teatime Games1910109742,0639,065,7368
11.Geislavarnir ríkisins11861508,4246,225,5455
12.Eining-Iðja 14673581,5041,545,2143
13.Bæjarskrifstofur Hornafjarðar161180281,2017,575,0000
14.Minjastofnun Íslands191093305,6516,094,8947
15.Samey Sjálfvirknimiðstöð191261962,5150,663,2105
16.Náttúrufræðistofnun Íslands Akureyrarsetur10430205,4020,543,0000
17.Vettvangur14536313,3822,382,5714
18.Intellecta ehf. 10324228,9022,892,4000
19.ReSource International11323243,1022,102,0909
20.Tálknafjarðarskóli1352736,002,772,0769
21.Saga Travel GeoIceland18535271,5715,091,9444
22.Úrskurðarnefnd velferðarmála11519279,1525,381,7273
23.Heilsuleikskólinn Suðurvellir19193023,401,231,5789
24.SA lyfjaskömmtun11416133,4912,141,4545
25.Persónuvernd17219131,307,721,1176
26.Norconsult15516182,1212,141,0667
27.Kærunefnd útlendingamála18419111,506,191,0556
28.VBV10310110,1011,011,0000
29.Heimili Stigahlíð 711321234,502,650,9231
30.Mentor1511388,005,870,8667
31.KIWI1331155,004,230,8462
32.Aurum131939,303,020,6923
33.Einiberg15310107,107,140,6667
34.HL Adventure104674,037,400,6000
35.Livio Reykjavík142779,005,640,5000
36.Loftleidir Icelandic1537240,0016,000,4667
37.ÍSÍ144582,835,920,3571
38.ÚA151433,002,200,2667
39.Höfðaskóli18233,000,170,1667
40.Snerpa ehf151273,054,870,1333
41.NH eignir10212,160,220,1000
42.Miðskógar 221111120,001,820,0909
43.Þingflokkur VG1515110,200,680,0667
44.Þjónustukjarninn Kjalarsíðu 1b16113,100,190,0625
45.Hulduheimar Sel19211,400,070,0526
46.Árnasynir auglýsingastofa11100,000,000,0000
47.Breska Sendiráðið10100,000,000,0000
48.Envíró+3181600,000,000,0000
49.Fjárstoð ehf.16100,000,000,0000
50.Frístundaheimilið Undraland18300,000,000,0000
51.Geysir bistro12000,000,000,0000
52.Háteigsskóli19100,000,000,0000
53.Leikskóladeild Ártúnsskóla16100,000,000,0000
54.Litlaprent17100,000,000,0000
55.Netgengið ehf.15100,000,000,0000
56.OR Eldhús 15000,000,000,0000
57.Slysavarnarfélagið Landsbjörg18200,000,000,0000
58.Tannlæknar Flatahrauni10100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum