10-19 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Arkitektar Laugavegi 261313157935,0471,9312,0769
2.Leikskólinn Kvistaborg1715157334,3019,669,2353
3.matur og mörk1310112538,3841,418,6154
4.Vatnaskil1210811.088,9790,756,7500
5.Strendingur Verkfræðiþjónusta12870355,1029,595,8333
6.Yfirskattanefnd101053495,2549,525,3000
7.RHA - Rannsóknamiðstöð Háskólans á Akureyri11550147,0813,374,5455
8.Amtsbókasafnið/Héraðsskjalasafnið16771355,7022,234,4375
9.Landslag ehf.15765433,0028,874,3333
10.Geislavarnir ríkissins101042190,5019,054,2000
11.Teatime ehf.13451408,0031,383,9231
12.Stígamót11438425,4938,683,4545
13.Persónuvernd12337157,0013,083,0833
14.Ráðhúsið í Stykkishólmi15743141,409,432,8667
15.Úrskurðarnefnd velferðarmála11531427,1038,832,8182
16.Thula - Nordic Source Solutions15442121,318,092,8000
17.Fræðslumiðstöð atvinnulífsins18947504,1828,012,6111
18.Eining-Iðja14436166,9011,922,5714
19.Vogue fyrir heimilið19438393,0020,682,0000
20.AkureyrarAkademían1452796,806,911,9286
21.Cintamani 15627528,8135,251,8000
22.Sigurgeir Svavarsson ehf 10418165,4016,541,8000
23.Tálknafjarðarskóli1442227,601,971,5714
24.ÍSÍ16924290,5618,161,5000
25.Framkvæmdasýsla ríkisins18526171,009,501,4444
26.Fjallakofinn.1451777,005,501,2143
27.Lumex1021185,038,501,1000
28.Þjónustukjarninn Þrastarlundi1741497,835,750,8235
29.S Guðjónsson16212141,708,860,7500
30.Verkfræðistofan Vista123666,005,500,5000
31.Ferðamálastofa182959,603,310,5000
32.Init ehf121412,651,050,3333
33.Miðskógargengið1312480,006,150,3077
34.Tannlæknar Flatahrauni101321,002,100,3000
35.Áltak ehf1955150,247,910,2632
36.Ríkiseignir172228,001,650,1176
37.Attentus10100,000,000,0000
38.Bæjarskrifstofa Vesturbyggðar10000,000,000,0000
39.Bæjarskrifstofur - ráðhús161000,000,000,0000
40.Fjallakofinn.14000,000,000,0000
41.KeyNatura10100,000,000,0000
42.Kukl10000,000,000,0000
43.Livio14000,000,000,0000
44.matwerk 14100,000,000,0000
45.Mjöll Frigg18100,000,000,0000
46.Réttur - Aðalsteinsson & Partners12000,000,000,0000
47.Sjúkraþjálfunin Sporthúsinu 11100,000,000,0000
48.Valsárskóli11100,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum