Advania lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
1007619.877,477,610098,77
TeamCube113174,1013,0000174,10
2.Geltirnir448429,5512,0000107,39
3.Legudeildin555197,8011,000039,56
4.Rapp, skólarapp9941.271,6210,4444141,29
5.Krókurinn11044,8610,000044,86
6.MSC11028,5010,000028,50
7.Tannhjólin3301.049,7010,0000349,90
8.Walking Dead43991,009,750022,75
9.Hjólakroppar763445,949,000063,71
10.AK-hjólaBollur8701.043,248,7500130,41
11.Ító Kata542760,898,4000152,18
12.#5 - HTFU5421.124,858,4000224,97
13.Stutta leiðin9651.074,567,2222119,40
14.Trektur1798,007,000098,00
15.Oracle428191,607,000047,90
16.Hjólavinir9621.059,356,8889117,71
17.HjólaNav944384,754,888942,75
18.PowerBI729287,264,142941,04
19.Advania almenningur1342,003,000042,00
20.Team Awesome4537,901,25009,47
21.KAM3240,000,666713,33
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði