10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
Selfoss23764205,9217,165,3333
2.Leikskólinn Álfheimar2910104233,708,063,5862
3.Efla Suðurland320765347,1215,782,9545
4.Selfoss49731731,602,431,3077
5.Sundhöll Selfoss 2011333,171,660,6500
6.Selfoss530000,000,000,0000
7.Suðurland110000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum