10-29 starfsmenn
VinnustaðurFjöldi starfsmannaFjöldi þátttakendaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall kmHlutfall daga
01529131084231,0911,554,2000
2.EFLA Suðurland300866383,2215,332,6400
3.Sýslumaðurinn á Suðurlandi 23955160,336,972,3913
4.Fjölheimar2041590,124,510,7500
5.Selfoss5101420,001,670,3333
6.Hótel Grimsborgir101132,003,200,1000
7.Selfoss330000,000,000,0000
* Hlutfall daga = fjöldi daga / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum
* Hlutfall km = heildar vegalengd / heildarfjöldi starfsmanna á vinnustaðnum