Advania lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
148140818.681,729,5135126,23
úff ég veit það ekki460538,3015,0000134,57
2.Ananus460726,5515,0000181,64
3.Ító Kata230786,0315,0000393,01
4.Cyclothon101276.457,4112,7000645,74
5.Hjólakroppar141701.356,4412,142996,89
6.Hjólahjörtun5591.242,0511,8000248,41
7.Verktakar447353,7911,750088,45
8.VSM775307,5810,714343,94
9.Oracle441177,0010,250044,25
10.Legudeildin990608,2010,000067,58
11.Team SPOC438217,509,500054,38
12.Skólahjól983498,659,222255,41
13.Scary Goats131191.594,859,1538122,68
14.Hjólaklúbbur121081.633,209,0000136,10
15.AK-þríhjólin435297,398,750074,35
16.Team Krókur21793,398,500046,69
17.Advania540202,608,000040,52
18.Almenningsvagninn53673,707,200014,74
19.Advania - Retail bumbur1179669,817,181860,89
20.PowerBI428521,787,0000130,45
21.Mummi & the Bois31653,005,333317,67
22.Team Awesome41767,004,250016,75
23.Akureyri729117,504,142916,79
24.Team Obelix1488,004,000088,00
25.1100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði