Sjúkrahúsið á Akureyri lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
513952.349,017,745146,06
Kryddpíur666270,7011,000045,12
2.Hjólagarpar441203,9510,250050,99
3.Sprauturnar-Rannsókn879199,149,875024,89
4.Lyfjadeild964335,907,111137,32
5.Barnadeild749277,807,000039,69
6.Myndgreining955172,686,111119,19
7.Kristnesbest741888,845,8571126,98
8.Gullgengið100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði