Landspítali lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
207175319.618,638,468694,78
Súperkropparnir91281.286,7014,2222142,97
2.Dauðhreisundeild113113,0013,0000113,00
3.Gjörðin 13-4564604,3012,8000120,86
4.11B8981.961,9912,2500245,25
5.Læk á bæk449481,0012,2500120,25
6.Fartölvurnar8971.098,3612,1250137,30
7.A3667614,3011,1667102,38
8.Buglarar555463,7311,000092,75
9.Dagdeild 13D121291.794,2110,7500149,52
10.Rotavírus101061.178,4110,6000117,84
11.Landakot L2657438,019,500073,00
12.Sameindirnar876424,869,500053,11
13.Barnahjól8741.004,229,2500125,53
14.Hjartaþræðir1088915,508,800091,55
15.11Best9751.294,708,3333143,86
16.böggless431410,807,7500102,70
17.Við í Eirbergi430310,907,500077,72
18.Barnapíurnar 151101.012,967,333367,53
19.BUGL8561.152,447,0000144,06
20.Kærleikurinn A2960326,396,666736,27
21.Smjattpattar745437,006,428662,43
22.Græna þruman1277882,936,416773,58
23.Geislar 10-K42572,726,250018,18
24.Eiríkur1684,006,000084,00
25.A6-Fv634133,505,666722,25
26.Manarar211131,505,500065,75
27.Aðgerðasvið -10hæð420329,735,000082,43
28.G3734294,154,857142,02
29.11-G520142,704,000028,54
30.RM55311158,263,666752,75
31.Gjörgæslan Fv4661,961,500015,49
32.Heilavistfræði113,401,00003,40
33.11E100,000,00000,00
34.Laugarásinn100,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði