Landsbankinn lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
346306023.296,128,843967,33
Dúkurinn10139776,1713,900077,62
2.Dalvíkurfákar568188,6913,600037,74
3.Parket7921.216,6913,1429173,81
4.Selfoss og viðhengi671261,3011,833343,55
5.Teinarnir UT7751.941,8710,7143277,41
6.Fjármál333522.098,9810,666763,61
7.0175442122,0010,500030,50
8.Norðurland vestra10104423,9910,400042,40
9.B&T441486,5010,2500121,63
10.Team-H7-4h10101975,4910,100097,55
11.Akureyri12121355,7210,083329,64
12.Innri endurskoðun110120,0010,0000120,00
13.Lánaumsjón181781.823,909,8889101,33
14.Markaðir659330,909,833355,15
15.Fyrirtækjasvið121171.733,459,7500144,45
16.7070984551,109,333361,23
17.Kef437192,009,250048,00
18.Áhættustýring171571.161,369,235368,32
19.Lansinn á Ísafirði981576,509,000064,06
20.Grindavík980385,988,888942,89
21.0101 Cycling13113429,308,692333,02
22.Fyrirtækjamiðstöð181471.065,578,166759,20
23.Departamento Web151211.131,018,066775,40
24.Ef èg nenni161291.382,688,062586,42
25.017232449,808,000016,60
26.Þjónustuver19151867,857,947445,68
27.Elite hooligans (Bankastjórn)14981.076,827,000076,92
28.114 Pedalar856563,377,000070,42
29.Hamraborgin há og fögur638278,906,333346,48
30.0111318135,006,000045,00
31.016721280,506,000040,25
32.0140734160,504,857122,93
33.0186943101,804,777811,31
34.Landsbankinn Hvolsvelli41970,004,750017,50
35.015331428,004,66679,33
36.Lambið144,004,00004,00
37.011562158,033,50009,67
38.Hjóla þegar það er sól3668,002,000022,67
39.Fyritækjamiðstöð3322,401,00007,47
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði