Alvogen / Alvotech lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
747237.141,379,770396,51
Analytical development131731.890,7613,3077145,44
2.Maintenance5651.088,5813,0000217,72
3.CHOsen ones8101495,9712,625062,00
4.Lightning984348,509,333338,72
5.QC Quads131071.469,468,2308113,04
6.Alvo snails141141.253,268,142989,52
7.Ground Zero1279594,846,583349,57
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði