Arion banki hf. lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
330240824.656,667,297074,72
Trek í Trek230129,8015,000064,90
2.Fjármálasvið Kredit3411.687,0413,6667562,35
3.Heklaðar tuskur452607,9113,0000151,98
4.Hin fræknu448975,8512,0000243,96
5.Selfossspretturinn18204754,7011,333341,93
6.Bíla- og tækjafjármögnun553583,2210,6000116,64
7.Hjólastýring171791.394,3910,529482,02
8.Hérar990252,0010,000028,00
9.Kolefnissparnaður6541.193,779,0000198,96
10.307 & 310434115,808,500028,95
11.ArionOpen1191686,058,272762,37
12.Fjarhjól974867,658,222296,41
13.HrafninnFlýgur10781.490,947,8000149,09
14.IT Cyclones322472.950,647,718892,21
15.Hveragerði430129,807,500032,45
16.hVUnndagshetjurnar412961.873,607,219545,70
17.Eignastýring Arion banka855662,856,875082,86
18.Allt í skilum171161.329,556,823578,21
19.VVOSF850519,566,250064,94
20.301 Hjólabandssæla 22135917,986,136441,73
21.Fjármálasvið Debit191151.893,216,052699,64
22.AB > Markaðsdeild > Það eru allir í markaðsdeildinni :)631273,335,166745,55
23.Höfuðlausi herinn1050824,055,000082,41
24.SOPRA chain team419169,704,750042,42
25.Alltaf á leiðinni733417,814,714359,69
26.Kór Áhættustýringar Arion banka1253527,604,416743,97
27.Stafrænir stuðboltar417128,304,250032,08
28.Smárinn 321301.264,164,062539,51
29.Höfðamassar2335,401,500017,70
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði