Marel á Íslandi lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
664476.361,646,772796,39
Global Markets325316,028,3333105,34
2.SP 2.3646719,007,6667119,83
3.Innviðir645675,557,5000112,59
4.Hjólmar-Framleiðslustýring181351.743,907,500096,88
5.Inspection12871.596,657,2500133,05
6.Innova1066753,426,600075,34
7.Weighing - Grading632471,635,333378,61
8.Order Engineering3870,502,666723,50
9.Finance2314,971,50007,48
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði