Vínbúðin - ÁTVR lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
604803.822,808,000063,71
Víkurgengið11521,0015,000021,00
2.Kópasker11415,0014,000015,00
3.Grindavík11456,0014,000056,00
4.Grundó338195,5012,666765,17
5.Heiðrún-Hjól-andi442401,8710,5000100,47
6.Patró11020,0010,000020,00
7.Dalvegur220111,0010,000055,50
8.Reyðarfjörður21940,709,500020,35
9.Garðabær218230,509,0000115,25
10.Bílstjórar19144,009,0000144,00
11.Skrifstofa241982.286,018,250095,25
12.Eiðistorg21684,308,000042,15
13.Seyðis179,807,00009,80
14.Smáralind21272,626,000036,31
15.Vínbúð Selfoss31731,605,666710,53
16.Vopnafjörður31624,005,33338,00
17.Team Akranes31258,504,000019,50
18.Skútuvogur 1219,402,000019,40
19.Vestmannaeyjar111,001,00001,00
20.Akranes200,000,00000,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði