Húsasmiðjan lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
382775.679,197,2895149,45
Fagmenn81033.448,7012,8750431,09
2.Grafarholt225386,0212,5000193,01
3.Skútuvogur446806,0011,5000201,50
4.Dalshraunarar432271,008,000067,75
5.Vestmannaeyjar31967,406,333322,47
6.Skrifstofa Kjalarvogur834554,674,250069,33
7.Jaxlinn413135,003,250033,75
8.Selfoss5510,401,00002,08
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði