Landsvirkjun lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
453663.488,218,133377,52
Göngulaxar22424,0012,000012,00
2.Hjólreiðir223371,0011,5000185,50
3.Umhverfisdeild101051.073,6410,5000107,36
4.Jarðvarmadeild870577,708,750072,21
5.Fokk, ég nenni þessu ekki752616,747,428688,11
6.TheBeachBoysCristmasAlbum965586,507,222265,17
7.Múnsnúðarnir727238,633,857134,09
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði