Sjúkrahúsið á Akureyri lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
513911.825,027,666735,78
Kókó Kanel669354,7011,500059,12
2.Sex í sveit666344,1011,000057,35
3.Sprauturnar884211,4010,500026,42
4.Geislabaugarnir648147,828,000024,64
5.Gyða Sól 1287545,907,250045,49
6.V-Tach41586,103,750021,53
7.grænjaxlar922135,002,444415,00
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði