ISAVIA lið
Nafn liðsFjöldi liðsmannaFjöldi dagaHeildar vegalengdHlutfall daga *Hlutfall km *
594146.071,747,0169102,91
Þristurinn og co674774,4912,3333129,08
2.B-vakt780937,1811,4286133,88
3.Reiðmenn vindanna444828,7711,0000207,19
4.Ofurliðar322159,587,333353,19
5.Team ATM535323,847,000064,77
6.Gufuvélin4271.270,186,7500317,54
7.Solla solo1675,006,000075,00
8.Stutt og laggott953721,895,888980,21
9.Léttfeti524287,564,800057,51
10.Þrumurnar733553,904,714379,13
11.Hjólað í TES41167,002,750016,75
12.Flugvallasvið2468,202,000034,10
13.Rauða gengið214,150,50002,08
* Hlutfall daga = fjöldi daga / fjöldi liðsmanna í liði
* Hlutfall km = heildar vegalengd / fjöldi liðsmanna í liði